Idan kai ɗan wasa ne mai sha'awar ko kuma kawai mai amfani ne wanda ke buƙatar mafi girman aiki daga wayowin komai da ruwan ka, za ka san cewa zafi fiye da kima na iya zama maƙiyi marar ƙarfi. Lags, FPS faɗuwa, da raguwar aiki wasu matsalolin da ke tasowa lokacin da zafin na'urar ya tashi. Mafita? Babban tsarin sanyaya kamar REDMAGIC VC 5 Pro, ɗaukar sanyaya zuwa wani sabon matakin tare da fasahar yankan.
Muna magana ne game da sabon mai sanyaya wayar hannu REDMAGIC da caja wanda zai ba ku damar yin wasa na sa'o'i ba tare da damuwa ba. Bari mu ga abin da ke ɓoye a cikin RedMagic VC Cooler 5 Pro.
Sanyaya ga yan wasa, wannan shine RedMagic VC Cooler 5 Pro
Da fatan za a lura cewa REDMAGIC VC 5 Pro ba mai sauƙin wayar hannu bane. Don cimma wannan, wannan mai sanyaya sanye take da na'urar sanyaya ruwa na VC na zamani, iya rage zafin na'urar har zuwa 35°C. Yaya yake yi? Godiya ga haɗuwa da farantin mai sanyaya ruwa na 3D VC da guntu na TEC na al'ada, yana ba da garantin aiki na musamman har ma yayin lokutan wasan caca.
Bugu da ƙari, tare da 36W na ƙarfin kololuwa, wannan mai sanyaya ya zarce gasar, yana tabbatar da cewa wayar ku ta yi sanyi komai tsawon lokacin da kuke wasa.
VC 5 Pro ya dace daidai da nau'ikan wayoyi daban-daban godiya ga nau'ikan hawansa guda biyu don haka za ku iya amfani da wanda ya fi dacewa da bukatunku.
- Sigar Magnetic: Mai jituwa tare da na'urorin da ke da aikin maganadisu.
- 2-in-1 Version: Ya haɗa da shirin baya don amintar da mai sanyaya zuwa kowace wayar hannu, gami da waɗanda ke layin REDMAGIC.
Har ila yau, Ƙirar bayyananniyar ƙira da tasirin hasken RGB wanda za'a iya daidaita shi yana ba shi taɓawa ta gaba, yana mai da shi kishin abokanka. Ɗaya daga cikin manyan matsalolin da masu sanyaya na al'ada shine hayaniya mai ban haushi da suke haifarwa. REDMAGIC ya warware wannan tare da babban fan na ruwa 7 mai sauri wanda, tare da bututun iska mai iyo, yana inganta kwararar iska don ingantacciyar iskar zafi da nutsuwa.
Wannan zane yana rage juriya na iska kuma yana ƙara haɓakar thermal ta 153%, yana tabbatar da cewa zafi yana watsawa yadda ya kamata ba tare da katsewa yayin amfani ba. Kuma ku yi hankali, cewa RedMagic VC Cooler 5 Pro ya dace da Goper Android app, wanda ke ba da damar sarrafa zafin jiki na hankali ta amfani da hankali na wucin gadi. Tare da wannan fasalin, zaku iya tsara yanayin zafi da saurin fan don dacewa da bukatunku. Koyaya, wannan fasalin baya samuwa akan iOS.
Kada ku damu da tsarin haɗuwa, kamar yadda REDMAGIC VC 5 Pro an tsara shi don shigar da shi a cikin dakika godiya ga tsarin maganadisu ko shirin na baya.
Kuma, kamar yadda masana'anta ke bayani, mannewar maganadisu mai ƙarfi yana tabbatar da cewa mai sanyaya ya tsaya da ƙarfi a wurin, komai yawan motsin ku yayin wasa. Wani samfuri mai ban sha'awa wanda za ku iya saya yanzu akan Amazon. Don haka, idan kun kasance ɗan wasan hardcore, kar ku rasa wannan mai sanyaya.